พฤษภาคม 23, 2024, 07:25:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Minagawa Yuna ค่ายหลักไม่ได้ไปต่อ งั้นหนูขอรับงานอิสระ  (อ่าน 19837 ครั้ง)
pasunna
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 25, 2020, 12:44:16 PM »

ผมว่าหุ่นเธอบางไปน่ะ
ถ้าผอมๆแบบนี้ต้องไปสายงานด้านสว่างถ่ายแฟชั่นไรงี้
เธอถ่ายปกสวยเลย แต่ข้างในหุ่นดูแห้งๆ ถึงนมจะใหญ่
แต่ส่วนตัวแล้วผมไม่ชอบผู้หญิงที่ผอมจนเห็นโครงร่างของกระดูกชัด
เหมือนตอนซุซู มิตาเกะกลับมาก็แบบผอมเกินไป
สำหรับหนังโป๊แล้ว ผมว่าหุ่นแน่นๆนิดนึงจะขายดีกว่า

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
babuu
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 25, 2020, 10:03:38 PM »

ขอบคุณครับ
pong55
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 26, 2020, 03:51:34 PM »

ขออัพเดทข่าวของน้องเพิ่มเติมนิดหน่อยนะครับ
น้องเปิดทวิตใหม่โดยแทนทวิตเก่าที่ปิดไป โดยทวิตใหม่นี้น้องเปิดมาได้สักระยะนึงแล้วครับ แต่ไม่มีการพูดคุยหรือแสดงความเห็นใดๆจากเจ้าตัวเลย และล่าสุดน้องก็ได้ทวิตแรกอย่างเป็นทางการครับ

แปลคร่าวๆ โดยใช้กูเกิลได้ใจความว่า

สวัสดีตอนเช้าค่ะ 
นี่เป็นทงิตแรกของหนูเลย
หนูคือยูนะ มินากาวะ ที่เคยสังกัดอยู่กับค่ายคาวาอีค่ะ
ตอนนี้หนูเปลี่ยนชื่อใหม่แล้วเป็น โมกามิ ยูระ

ถึงแม้จะแนะนำตัวช้าไป แต่หนูจะพยายามทำงานอย่างเต็มที่
ดังนั้นโปรดสนับสนุนหนูด้วยนะคะ

----------------------

แค่ลงท้ายด้วยสนับสนุนหนูด้วยนะคะ แค่นี้ก็ชื่นใจแล้วว่าอนาคตน้องต้องมีหนังใหม่ออกมาให้ชมอีกแน่นอน ท้ายนี้ขอฝากทวิตของน้องไว้ด้วยครับ @mogami_yura0306

karlongkar
AV DedicataR+ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 30, 2020, 01:16:16 AM »

หุ่นสวยดีนะ แต่หน้าตาแบบนี้ก็เป็นเรื่องธรรมดาที่จะไม่ดัง ถ้าไปทำดีๆ อาจจะดังแบบ Eimi Fukada ก็ได้
kamonjjan
*

RATAFA

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2020, 05:48:01 PM »

ขอบคุณมากครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์