เมษายน 28, 2024, 03:15:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Siambit หายไป สมาชิกท่านอื่นโหลดหนังจากเวปไหนกันครับ  (อ่าน 1050 ครั้ง)
ironbat
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2024, 09:22:53 AM »

ปกติผมโหลดจาก Siambit เป็นหลักเพราะเร็วดี (บางทีมีให้โหลดก่อนวันวางจำหน่าย 1 วัน) ตอนนี้เวปปิดไปแล้ว รบกวนเพื่อนสมาชิกแนะนำหน่อยคับว่าไปโหลดต่อได้ที่ไหนอีก ขอบคุณครับ
trainera
สัตว์เซลล์เดียว

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2024, 02:53:02 PM »

อยากรู้เหมือนกันครับ
Rock Shit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2024, 03:36:27 PM »

sukebei.nyaa.si
pollyfan
your dad
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2024, 04:46:07 PM »

ช่วงนี้อย่าว่าแต่ siambit ปลิว

โพสเกี่ยวกับ siambit ในที่นี้ก็ปลิวเหมือนกัน

นับถอยหลัง 3..2..1.  Grin Grin
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2024, 05:28:01 PM »

ช่วงนี้อย่าว่าแต่ siambit ปลิว

โพสเกี่ยวกับ siambit ในที่นี้ก็ปลิวเหมือนกัน

นับถอยหลัง 3..2..1.  Grin Grin

ท่านประธาน PM มาแจ้งผมแล้วครับ ท่านประธานมีอาการ หินเหล็กไฟ - หวาดระแวง นิดหน่อย
ตอนแรกย้ายไปอยู่ห้อง non-av แล้วผมก็พลั้งมือไปชก siambit เพิ่มด้วยปัญหาที่มีกันส่วนตัว
อนึ่งเลยเลือกลบกระทู้ไปเลยน่าจะดีกว่า

ส่วนเจ้าของ siambit ประกันตัวออกมาละนะ
เปิดเว็บใหม่ชื่อ thaibit.net มั้ง? แต่ปรกติผมไม่ได้ใช้บิทในไทยอยู่แล้ว
ผมว่าการนับค่า ratio มันงี่เง่าไปหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2024, 05:30:06 PM โดย อบเชยเฉยๆ » บันทึกการเข้า

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
pollyfan
your dad
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2024, 05:46:54 PM »

ท่านประธาน PM มาแจ้งผมแล้วครับ ท่านประธานมีอาการ หินเหล็กไฟ - หวาดระแวง นิดหน่อย
ตอนแรกย้ายไปอยู่ห้อง non-av แล้วผมก็พลั้งมือไปชก siambit เพิ่มด้วยปัญหาที่มีกันส่วนตัว
อนึ่งเลยเลือกลบกระทู้ไปเลยน่าจะดีกว่า

ส่วนเจ้าของ siambit ประกันตัวออกมาละนะ
เปิดเว็บใหม่ชื่อ thaibit.net มั้ง? แต่ปรกติผมไม่ได้ใช้บิทในไทยอยู่แล้ว
ผมว่าการนับค่า ratio มันงี่เง่าไปหน่อย

อย่างงี้นี้เองครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2024, 05:55:19 PM »

ว่าไปบิทมันไม่ใช่เวบ มันคือสังคม ถ้ามีคนเริ่มสีด เเล้วมีคนต่อ มันก็ไปของมันได้  เวบนอกก็ดี ได้มั่งไม่ได้มั่ง
ไม่อยากจะเอ่ยชือเวบอะไรอีก นอกจากเวบนอก เพราะเคยเอ่ยชือไปงั้นๆ
วันต่อมา เข้าไม่ได้ จิตตกเลย กุทำให้เวบเขาซวยรึเปล่าเนี่ย  Grin   จริงๆคือมันเจ้งของมันเอง
จากนี้ไปก็หาที่อยู่ไหม่เเค่นั้นเอง หลักๆเราก็ใช้น้อยเวบนั้น นอกจากจะไปขอไฟล์  คนในนั้นบางคนเขาก็ชอบเเชร์ เขาอาจจะไปอยู่เวบอืน ก็ตามไปกันเอง ขอไฟล์ฺ เเลกไฟลกัน 
  มีเวบเล็กๆ หาเอาตามกูเกิลเลย  .. เด่วบอกไปหวยออกเวบเขา  นี่ก็ไปสมัครมาเหมือนกัน 
ว่ากันจริงๆเอาเเค่โหลดในนี้่ ก็ยังดูไม่หมดละ  ห้องที่ไม่มีคนเข้านะ  จำชือไมไ่ด้ละ  เเล้วก็เวบ suke

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
ironbat
เหลือบไร

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2024, 04:03:39 PM »

ขอบคุณทุกท่านมากครับ 👍👏😄
pictureuploadsex
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 15, 2024, 04:10:12 PM »

https://bearbit.co/

หน้า: [1] พิมพ์