พฤษภาคม 23, 2024, 08:01:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยมานานแล้ว หนังแนว ข่มขืน ข่มขืนบนรถไฟ รถบัส ฯลฯ จัดฉากหรือของจริง..........  (อ่าน 16514 ครั้ง)
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 02:05:00 AM »

หนังยุ่นนี่ไปไกลเกินจินตนาการแล้วจริงๆ ครับ จนหลายคนเชื่อว่า snuff film มีอยู่จริง (หนังที่ถ่ายทำกันเองเฉพาะกลุ่มมักรุนแรง ประหลาด วิตถารสุดบรรยาย) แต่ถ้าที่วางขายในร้านหรือให้เช้านี่ จัดฉากทั้งหมดครับ

สังเกตอย่างนะครับคดีอาชญากรรมทางเพศญี่ปุ่นนี่ เทียบแล้วถือว่าต่ำมาก โดยเฉพาะเมือเทียบกับแถบเทเชียใต้อย่างแถวๆ บ้านเรา

นัยว่าเพื่อตอบสนองลูกค้าหลากหลาย ช่วยให้มีที่ปลดปล่อยที่ระบายกัน

หลายเรื่องที่ทำเป็นหนัง cult ก็เคยมีคนเข้าใจผิด อย่าง Charlie sheen ก็เคยหน้าแตก เพราะดันไปดูหนังเรื่องนึงเข้า แล้วคิดว่าจริง ขนกำลัง จนท.มาจาก US เลย มาตามจับจนเจอ ผกก.ญี่ปุ่น ไปๆ มาๆ กลายเป็นว่า หนังจัดฉากทั้งหมด เลยหน้าแตกกันไป

อีกอย่างพัฒนาการเรื่องเพศของพี่แกมีมานานหลายร้อยปี ขนาดตำราแบบกามสุตรา หรือปกขาวก็มีมากันเป็นร้อยปีแล้ว

แต่บางที พวกทุนต่ำไปแอบถ่ายก็มีนะครับ โดนจับไปก้เยอะ เป็นข่าวๆ อยู่บ่อยๆ ที่มาแถวบางแสนพัทยาบางละมุงก็มี

ไอ้รถไฟ รถบัสของมันนี่ มี settinig 0ัดไว้เลยครับ ลงทุนมาก แต่ถ้าออกนอกสถานที่ใช้เหมาตู่ถ่ายครับ อย่าลืมนะครับ มันเป็นอุตสาหกรรมถูกกฎหมายที่นั่น หนังทุกเรื่องต้องมีการตรวจที่มาที่ไป ก่อนอนุญาตวางขายบนแผง

ยกเว้น หนัง Uncen ครับ

krissadapong1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2014, 07:37:48 PM »

ฉากโดนรุมๆ ชายหลายคนแบบสมยอมผมก็ชอบดูนะ
ประมาณว่าโดนเล้าโลมจนเกิดอารมร่วม
แล้วยอมให้โดนรุมแต่โดนดี แบบดาราสาวอยู่กลางวง
โดนจับถ่างขา อ้างแขน ดูดนมข้างซ้าย บีบนมข้างขวา
อมแท่งหรรษา เอา2รูหน้าหลังพร้อมกัน แย่งกันเอาเมามันส์
ประมาณเนี่ย เหมือนแย่งดูดไอติม

เห็นด้วยดูแล้วสนุกดีเหมือนกัน
บ้ากามตัวพ่อ
AV Donator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 02:02:39 AM »

จัดฉาก "ทั้งหมดครับ" การบังคับใช้กฏบ้านเขามันไม่ไก่กาแบบบ้านเรานะครับ
จับจริง ขังจริง...ประหารจริง
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์