เมษายน 29, 2024, 07:17:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ~ มาแนะนำตัวกันหน่อยครับ จะได้รู้จักกัน ^_^  (อ่าน 3876 ครั้ง)
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 01:26:56 PM »

สวัสดีครับ พี่น้อง ทุกท่าน

ผมเป็นสมาชิกใหม่ (แอบอยู่นาน สมัครเลยดีกว่า)

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ รบกวนแนะนำตัวด้วยครับ

ผมชื่อ เบียร์ นะครับ

ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยครับ

ขอบคุณครับ

Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 01:30:40 PM »

ยินดีต้อนรับเข้าสู่สังคมเอวีที่อบอุ่นแห่งนี้ครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
DMX 🏆
AV Activist

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 01:42:05 PM »

ยินดีต้อนรับเข้าสู่สังคมเอวีที่อบอุ่นแห่งนี้ครับ

ขอบคุณครับ  Wink

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 02:45:31 PM »

ยินดีต้อนรับครับ ผมก็พึ่งสมัคร
พวกที่แอบๆมา เลิกแอบได้แล้ว มาสมัครเป็นสมาชิกกันดีกว่าครับ
ที่นี้อบอุ่นจริงๆ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 03:18:41 PM »

ยินดีต้อนรับเ่ช่นกันจ้า 
DMX 🏆
AV Activist

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 10:28:50 AM »

ทำไมมันเงียบเหงาเช่นนี้นะ  Huh?

patarakung
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 05:30:26 PM »

ผมชื่อ ภัทร คับ อ่านว่า พัด นะคับ ๆ

ยินดีที่ด้ายรุจักคับ
MaskRider
AV Donator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 06:56:27 PM »

หวัดดีครับ ผมชื่อ เร ครับจริงๆก็วนเวียนมาตั้งแต่สมัย v3darkside นู่นแน่ะ ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะครับ

Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 08:01:06 PM »

ดี ครับบบ บ
ผม ก็ ใหม่ ๆ เมิล กัน ครับ
เมื่อ ก่อน เป็น สัม พะ เว สี เร่ ร่อน
พอ มา เจอ ที่ นี่
เมิล กะ เจอ ศาล ปู่ ตา ไง งั๊น
เลย สิง อยู่ นี่ ตลอด เลย
ถ้า ท่าน ประ ธาน ไม่ เอา หมอ ผี มา ไล่
ผม คง ไม่ หนี ไป ไหน แน่
หะ หะ
ลอง เข้า มา อยู่ ดู ดิ หนุก หนาน เฮ ฮา
ฟัน ธง ฉับ ๆ ๆ

astrife

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 01:49:56 AM »

ดี เช่นกัน คับ
มีไร ก็คุยกัน นะคับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์