เมษายน 29, 2024, 03:25:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหน่อยคับ  (อ่าน 4355 ครั้ง)
สไลด์หนอน
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2010, 10:55:40 PM »

คือผมกลัวว่าครั้งแรกของผมจะหารูไม่เจออะคับ
เป็นครั้งแรกของหญิงด้วย
ช่วยแนะนำหน่อยคับ
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 07:53:50 AM »

ครั้งแรกผมแนะนำให้ซื้อ ky ครีม มาช่วยหล่อลื่นครับ หญิงจะได้ไม่เจ็บ จะได้ไม่เสียความรู้สึก คราวหน้าจะได้ไม่เข็ด

ไม่ต้องรีบร้อนสอดใส่..เล้าโลมนานๆ สัก ๓๐ นาทีก็ได้

ที่สำคัญถ้าหยิงอายุไม่ถึง ๑๖ ปี อย่าทำ คุกหนักน่ะครับ ๑๕ ปีเลย

ขอให้โชคดีครับ

อ้อเกือบลืม...รูจิมมี๋..มันอยู่ใกล้ๆ รูตดครับ..เอานิ้วสำรวจนำร่อง..ชี้เป้าไปก่อนก็ได้

ได้ผลอย่างไง มารายงานผล ส่งการบ้านกันหน่อยน่ะครับ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
สไลด์หนอน
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 10:13:57 AM »

คับผม
แต่น้องเค้ายัง15อยู่เรย รออีกสักปีแร้วกันคับ
astrife
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 10:06:26 PM »

เฮ้ย 15 เอง อ่ะ 

ใส่ถุง ด้วย นะคับ
หรือ ยาคุม ฉุกเฉิน กะได้

ต้องป้องกันด้วยนะคับ
tmk25268
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 10:10:28 PM »

15 เอง
ป้องกันไว้ก่อนครับ สำคัญมากๆๆ
ถ้าพลาดหมดเลยนะครับอนาคต
ถ้าป้องกันก็สบายหน่อย Smiley
ยากูซ่าหน้าทะเล้น

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 10:37:45 PM »

15 เองหรอ..อย่าไปยุ่งเลย...รอให้ถึง 18 ก่อนดีกว่า ใส่ถุงก็ คุกน่ะ

นึกถึงน้อง แล้ว ว่าว อยู่บ้านปลอดภัยกว่า

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
Henry_lar
AV Columnist

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 10:48:01 PM »

กระทู้นี้ฮาดี มีการหารูไม่เจอ 555+
เด็กไปเปล่า 15 เอง  ถ้าเค้าไม่สมยอม
เดี๋ยวพรากผู้เยาว์หรอก
แล้วคุณ จขกท. อายุเท่าไรฮ้าฟ
แต่ถ้าต้องมีจีริงๆก็ป้องกัน + กินยาคุม

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
NongNoeyNaruk

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2010, 11:31:07 PM »

ผมก็รักเด็กนะอิจฉาจริงๆ 

เห้ยยย ม่ายช่ายยย คิดดีๆครับ ถ้าจะ + ก็ป้องกันๆล่ะ

rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 03:35:07 PM »

ไม่รู้ใครจะเจ็บกันแน่

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
สไลด์หนอน
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 06:11:40 PM »

17 เองห้ะ
หน้า: [1] 2 พิมพ์