มิถุนายน 16, 2024, 01:43:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ***ประกาศเวป*** ีอีก 2 เดือนเวปเราจะมีอายุครบรอบการตั้งเวป เสนอให้มีการจัดมิตติ้งเวปดีไหมจ๊ะ  (อ่าน 18070 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2010, 05:26:11 PM »

เขิลอ่ะครับ แต่ก็อยากไป ถ้าไปได้
นึกๆดูก็เขิลเหมือนกันนะเนี่ย Grin
แต่จริงๆผมว่าเราก็คุยกันได้หลายเรื่องนะครับเรื่องรถ เรื่องคอมอะไรแบบนั้นอะ Wink

ได้ทุกเรื่องเลยจ้า ส่วนสถานีที่จะบอกในเดือนหน้าให้เตรียมตัวกันจ้า ตอนนี้มาแจ้งข่าวถามความคิดเห็นของสมาชิกก่อนจ้า 
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2010, 06:01:05 PM »

คุยแต่เรื่อง av ได้ไหมคับ
Vice President AVC

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2010, 08:43:15 PM »

โรงเจ บางแค ดีไหมครับ

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2010, 09:17:24 PM »

โรงเจ บางแค ดีไหมครับ

คุยแต่เรื่อง av ได้ไหมคับ

ได้เลยจ้า 

Jiraiya
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2010, 11:27:37 PM »

OK เลยครับท่านรองฯ....  

...นี่คือ....คำถามแรกก่อนที่ผมจะเข้าเป็นสมาชิก...
lucho002
AV Distributor

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2010, 11:53:28 PM »

เล่นฟุตซอลมั้ยครับ...คัยชอบ AV คนเดียวกันก้อรวมทีมด้วยกัน (น่าจะหลายทีม อิอิ ) ถ้าจะไปนั่งคุยชิวๆ ผมเสนอ บ้านไร่กาแฟ เอกมัย ครับ   
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2010, 01:43:57 AM »

อ้างถึง
เล่นฟุตซอลมั้ยครับ...คัยชอบ AV คนเดียวกันก้อรวมทีมด้วยกัน (น่าจะหลายทีม อิอิ ) ถ้าจะไปนั่งคุยชิวๆ ผมเสนอ บ้านไร่กาแฟ เอกมัย ครับ   

เอาครับ จัดกันไป นั่งคุยกันนะ ฟุตซอลคงไม่ไหว ไม่ผ่านความฟิต 

หรือ จัดคณะทัวลง คถ ตอนกลางคืนไหม สวรรค์ของนักชอปหนังราคาถูกเลย

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2010, 05:27:53 AM »

OK เลยครับท่านรองฯ....  

...นี่คือ....คำถามแรกก่อนที่ผมจะเข้าเป็นสมาชิก...

ให้ตัวหนังสือคุยกันมานานแล้ว เดี่ยวได้คุยกันจริงๆข้างนอกบบ้างจ้า 

บ้านไร่กาแฟได้เลยจ้า เดี่ยวเดือนหน้าขึ้นโพสบอกสถานที่ วันและเวลาแก่สมาชิกจ้า 

อ้างถึง

เอาครับ จัดกันไป นั่งคุยกันนะ ฟุตซอลคงไม่ไหว ไม่ผ่านความฟิต 

หรือ จัดคณะทัวลง คถ ตอนกลางคืนไหม สวรรค์ของนักชอปหนังราคาถูกเลย

เรื่องทัวเดี่ยวพอไปนั่งคุยกันแล้วค่อยว่ากันอีกทีนะจ๊ะ   

Maniac
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

AV addicted

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2010, 12:35:10 PM »

เข้ามาแอบดูครับ เสียดายไม่ได้ไป อยู่ ตจว.
ใครไป อย่าลืมพกกล้องไปถ่ายบรรยากาศงานมาแบ่งปันกัน ท่าจะดีไม่น้อยนะครับ 

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2010, 12:47:53 PM »

เข้ามาแอบดูครับ เสียดายไม่ได้ไป อยู่ ตจว.
ใครไป อย่าลืมพกกล้องไปถ่ายบรรยากาศงานมาแบ่งปันกัน ท่าจะดีไม่น้อยนะครับ 

เป้นความคิดที่ดีมากเลยจ้า ถ่ายรุปสมาชิกในวันงานมิตติ้งของเวปเรา 
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7 พิมพ์