เมษายน 30, 2024, 04:48:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์อิโรติกที่เกิดขึ้นในชีวิตจริงกันหน่อยครับ  (อ่าน 14726 ครั้ง)
Oatholix
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 21, 2016, 05:16:00 PM »

สมัยเรียนมหาลัยครับ
1. ตอนนั้นอยู่ปี 1 ก่อนที่จะมีแฟนเป็นตัวเป็นตน ก็เข้าไปอยู่หอแถวมหาลัย วันหนึ่งก็มีเสียงเคาะประตูห้อง ผมก็ไปเปิดประตู เป็นสาวหน้าตาดีคนหนึ่งยื่นกุญแจห้องผมให้ผม บอกว่าลืมเสียบทิ้งไว้ที่ลูกบิดประตู ผมก็ขอบคุณไม่ได้คิดอะไร แล้วเค้าก็เดินเข้าห้องซึ่งอยู่ห้องข้างกันๆเลย คืนนั้นประมาณ 4 ทุ่มก็มีโทรศัพท์เข้ามาที่ห้อง (ที่หอมีโทรศัพท์ภายในสามารถโทรหากันระหว่างห้องได้) ผมก็รับโทรศัพท์ปลายเป็นเสียงผู้หญิง ผมก็จำได้ล่ะว่าเป็นเสียงของเธอคนนั้น ก็คุยกันถามชื่อ ถามคณะ ซึ่งเธอเป็นรุ่นพี่ปีสองอยู่คณะบริหาร มันมาสุดยอดตรงที่เธอถามว่าเคย sexphone ไหม? ผมก็ตอบตรงๆว่าไม่เคย แต่ก็เคยอ่านเจอมาบ้างว่าคืออะไร ก็เลยได้ลอง sexphone ครั้งแรก ซึ่งก็เสียวดีกับเสียงครางของเธอ

2. หลังจากเหตุการณ์แรกผมก็มีโอกาส sexphone กับเธออยู่หลายครั้ง จนมาอยู่มาวันหนึ่งเธอก็ชวนไปนั่งเล่นที่ห้อง เปิดประตูเข้าห้องเธอไปตะลึงเล็กน้อย เธอเล่นใส่ชุดนอนคิตตี้แบบเสื้อคลุม แล้วเธอก็ยกเบียร์ กับแกล้ม ออกมาจากตู้เย็น ผมก็ถามว่ากินกันสองคนหรอ เธอก็บอก "ใช่" สองคนพอแล้ว ระหว่างนั่งกินคุยโน่นนี่ไปเรื่อย ผมแอบเหลือบมองเธอยิ่งมองยิ่งอารมณ์พุ่ง กินกันไปสักพัก อารมณ์เริ่มมา บรรยากาศกำลังดี ผมเลยตัดสินใจถามไปว่าชอบ sexphone หรอ เธอก็บอกว่ามันช่วยแก้เหงาได้ แล้วถ้าผมขอมากกว่า sexphone ได้ไหม? (ตอนนั้นไม่รู้ว่ากล้าหรือเมา) เธอก็ถามว่าขออะไร? ผมก็บอกไปว่า ช่วยผมหน่อยได้ไหม เหมือนเธอเองก็รู้ว่าผมขออะไร ก็ขยับเข้ามาใกล้ๆ ผม แล้วก็บอกว่า ต้องแลกกันกัน เธอไม่ยอมเสียเปรียบ เธอค่อยๆ เอื้อมมือมากุมเป้าผม ผมเองก็เอื้อมมือไปจับหน้าอกเธอ ซึ่งเธอไม่ได้ใส่ยกทรง เธอล้วงเข้าไปในกางเกงผมค่อยๆ ล้วงเข้าไป ลูบไล้ไปมาจนจรวดผมเริ่มแข็ง ผมเองก็ลูบไล้หน้าอกเธอไป เขี่ยหัวนมเธอเบาๆ เธอช่วยผมถอดกางเกงออกจนหมด จากนั้นก็ค่อยๆชักจรวดของผมขึ้นลง ผมเองก็เริ่มลูบไล้ที่เป้าของเธอ ค่อยๆล้วงเข้าไปในกางเกงในของเธอ ทุกครั้งที่ลูบหอยเธอจะครางออกมาเบาๆ จากนั้นเธอก็ใช้ปากค่อยๆอมจรวดของผม ทั้งดูด ทั้งรูด ทั้งใช้ลิ้น ขอบอกเลยว่าเธอใช้ปากเก่งมากจนผมเกือบจะแตก ผมเลยให้เธอสลับกันบ้าง ผมค่อยๆให้เธอนอนลง แล้วก็จัดการถอดกางเกงในของเธอออก จากนั้นก็ใช้มือลูบไล้หอยของเธอ ใช้นิ้วค่อยๆเขี่ยไปมา แล้วก็จัดการลงลิ้นให้เธอ เราเล้าโลมกันอยู่สักพัก ผมก็พาเธอไปที่เตียง เธอบอกนี่ห้องเธอเธอต้องได้เริ่มก่อน เธอให้ผมนอนลง แล้วก็เอื้อมไปหยิบถุงยางในลิ้นชักหัวเตียง (ผมก็คิดในใจ เตรียมพร้อมนี่หว่า) เธอใส่ถุงให้ผมแล้วก็จัดการขึ้นคร่อมผม แล้วเธอก็ค่อยๆโยกอยู่บนตัวผม ธอโยกไปครางไป สักพักเราก็เปลี่ยนเป็นท่าเบสิก ผมถอดชุดนอนเธอออกทำให้ได้เห็นเต็มๆตาว่านมเธอสวยมาก หัวนมสีน้ำตาลอ่อนอมชมพู เราจูบปาก แลกลิ้นกัน ในท่าเบสิกเหมือนเธอจะเสร็จไปครั้งหนึ่ง สักพักเราก็เปลี่ยนเป็นท่าหมาซอยอยู่สักพักมันเสียวมากจนผมเกือบเสร็จ โชคดีที่อดทนไว้ได้ จึงจัดการเปลี่ยนท่าโดยไปลองกันบนโซฟาในท่า WOT บ้าง สักพักเราก็กลับมาใช้ท่าเบสิกผมโยกใส่แรงและเร็วขึ้น จนเธอเสร็จอีกครั้งหนึ่งหอยเธอตอดจรวดผมถี่มาก ผมขอเธอทำเหมือนในหนังได้ไหม ขอให้น้ำพุ่งใส่ตัวเธอได้ไหม เธอบอกได้แต่อย่าให้โดนหน้านะ เป็นคำตอบที่ทำให้ตื่นเต้นมาก ผมเลยจัดการซอยไม่ยั้ง จนเสร็จก็ชักออกมาถอดถุงออกแตกใส่ตรงท้องน้อยของเธอ น้ำมันพุ่งจนเกือบถึงหน้าเธอ เธอแซวว่าน้ำแรงจังเกือบโดนหน้าแน่ะ ผมก็บอกไปว่าคงอัดอั้นมานาน หลังจากเสร็จ เราทั้งคู่ก็ไปอาบน้ำด้วยกัน คืนนั้นผมขอนอนที่ห้องเธอ ซึ่งเธอก็ยอมให้นอนด้วย เธอบอกว่าห้ามไปเล่าเรื่องนี้ให้ใครฟังนะ

///////////////////

หลังจากคืนนั้นเราจึงเลิก sexphone เปลี่ยนเป็นมี sex กันจริงๆ อีกหลายครั้ง เพียงแต่ความสัมพันธ์ของเราเป็นแค่เพื่อนนอนเท่านั้น
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์