พฤษภาคม 22, 2024, 07:44:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอ Aino Kishi มาครับ  (อ่าน 15864 ครั้ง)
freak
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 12:36:41 PM »

พอดีได้ไปญี่ปุ่นแล้วมี event ของเธอพอดี ส่วนตัวค่อนข้างชื่นชอบเธออยู่แล้ว เลยขอไปลุยซะหน่อย ซึ่งผมพูดญี่ปุ่นแทบไม่ได้เลย

http://www.av-event.jp/user_data/evelt/detail.php?event_id=3577

เป็น event วันที่ 28/11 ครับโซน Osaka ไปถึงร้านก็จะมีจัดโซน meeting เอาไว้ให้ ด้านหน้าจะมีแผ่นของเธอขายอยู่เรื่องล่าสุดย้อนกลับไปเรื่องก่อนๆเกือบ 10 เรื่องได้ จะไปต่อต้องซื้อแผ่นของเธอครับ

ซื้อ 1 แผ่นได้สิทธิ์พูดคุยสั้นๆ จับมือ+ลายเซ็น
ซื้อ 2 แผ่นได้ถ่ายรูปเธอด้วยชุดปกติ 1 เซท
ซื้อ 3 แผ่นได้ถ่ายรูปคู่ด้วยชุดปกติ และถ่ายรูปด้วยชุดเซทที่สอง+ถ่ายรูปคู่

ผมก็จัดเต็มซื้อ 3 แผ่น โดนราคาเต็มเช่นกันแผ่นละ 3,2xx ซื้อ 3 แผ่นเกือบหมื่นเยน OMG
ซึ่งตรงนี้ผมไม่แน่ใจว่าเพราะเป็น event พิเศษรึเปล่าราคาแผ่นเรื่องเก่าๆก็เลยขายราคานี้ด้วย

อันนี้เป็นบัตรครับ ว่ามีสิทธิ์เงื่อนไขไหนบ้าง

เดินเข้ามาในโซนครับ

ค่อนข้างใช้เวลาพอสมควรครับ ทั้งสามช่วงใช้เวลาประมาณช่วงละ 1 ชม. คนประมาณ 70 คนได้
ตอนผมบอกว่าเป็นนักท่องเที่ยว (Gaijin) คนคุมแถวและผู้ดูแลของ Aino ก็อุทาน เหหห ! แล้วก็เข้ามาคุยเพิ่มเติมครับ ว่าจะให้เซ็นอะไรยังไงบ้าง เลยให้เซ็น postcard แทน พอถึงคิวเจอหน้ากันบอกว่าเป็น Gaijin มาจากไทยดูน้องแกจะเหวอๆครับ 555 เพราะทั้งงานมีผมคนเดียวที่ไม่ใช่คนญี่ปุ่น เลยถามว่ารู้จักต้มยำกุ้งไหม น้องแกบอกว่าชอบกิน เผ็ดดี พร้อมพูด"สวัสดีค่า" ได้ใจไปเลย  ผู้ดูแลของ Aino ก็ถามชื่อผมให้ครับ เพราะน้องแกก็พูดอังกฤษไม่ค่อยจะได้

หมดช่วงที่หนึ่ง ถึงช่วงที่สองเค้าก็จะทยอยให้ถ่ายทีละรอบครับประมาณ 30 วินาที รอบละ 4 คน ได้เวลาหยิบกล้องใหญ่ละ

ก่อนหมดเวลาน้องหันมากล้องผมครับพร้อมทำท่าสวัสดี 

หมด 30 วินาทีก็ได้ถ่ายรูปคู่ครับ คนคุมแถวหน้าโหดพี่แกถ่ายให้

แล้วน้องก็เข้าไปเปลี่ยนชุดครับ ออกมาเป็น...

มีรูปคู่กับชุดนี้ด้วยแต่พี่คนคุมแถวหน้าโหดถ่ายมาให้ไม่สวยเลยไม่ลงละกัน

งานนี้ผมมาตอนบ่าย 2 จบประมาณ 5 โมงเย็นครับ ฟ้ามืดพอดี
เหมือนน้องจะ retire เดือนธันวานี้ละครับ T-T ช่างน่าเศร้า

ตั้งกระทู้ครั้งแรก ผิดพลาดขออภัย ท่านใดมีคำถามสอบถามได้ครับ  Grin
griffithx
AV DecadonoR++ (VIP)
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 12:55:45 PM »

สุดยอดมากครับท่าน ข้าน้อยขอชื่นชมจากใจ (เป็นผมคงไม่กล้าเข้าไปครับ กลัวคุยกับเขาไม่รู้เรื่อง แหะๆ)

ขอบคุณที่นำประสบการณ์ดีๆอย่างนี้มาแชร์กันนะครับ Smiley
flavoredd
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 01:16:05 PM »

เยี่ยมมากๆๆๆคับ T  T เมนผมเลย Aino

จขกท โชคดีมากไปตอนอีเว้นพอดี คนเยอะมากเลยนะคับ คุ้มค่าๆ อยากจะไปเจอเธอก่อนรีไทร์เหมือนกัน
Malenia Blade of Miquella
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 01:19:52 PM »

ผมไปญี่ปุ่น 4 ครั้งแต่ไม่ค่อยกล้าเข้าไปเท่าไร 5555 ความฝันเลยนะ
1.ได้เจอ + ถ่ายรูปดารา AV (Aoi Tsukasa , Utsunomiya Shion)

2.ได้เจอ + ถ่ายรูปผู้สร้างเกมจาก Square Enix และ Capcom (Resident Evil) + ลายเซ็น

ชาตินี้ตายตาหลับละ
ImfromHawaii
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 01:23:06 PM »

สุยอดไปเลยครับ ว่าแต่ จขกท. สูงเท่าไหร่ครับ น้องเค้าตัวเล็กนิดเดียวเลย
freak
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 01:26:48 PM »

ผมสูง 180ซม.ครับ ยิ่งทำให้น้องแกดูตัวเล็กไปเลย  Grin
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 02:01:20 PM »

สุยอดไปเลยครับ ว่าแต่ จขกท. สูงเท่าไหร่ครับ น้องเค้าตัวเล็กนิดเดียวเลย
Aino Kishi แนวตัวเล็กอยู่แล้ว  สูง 157   
ดาราAVส่วนใหญ่ตัวเล็กครับ  ผมว่าถ้าใครเจอตัวจริง Julia ยิ่งจะแปลกใจ ว่าตัวเล็กกว่าที่คิดเยอะ

DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 02:18:38 PM »

ขอบคุณครับ กับประสบการณ์ดีๆที่แบ่งปัน

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

napat0neo
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 07:02:53 PM »

อยากมีโอกาสแบบนี้ซักครั้ง  Shocked Shocked Shocked
dokushin
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 07:19:12 PM »

โอ้ โห สุดยอดครับ

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์