เมษายน 29, 2024, 03:16:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงผู้แปลซับไทยน้ำใจงามทุกท่าน !!  (อ่าน 18569 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2022, 04:47:33 PM »

จำได้ว่าเมื่อหลายเดือนก่อน ปริมาณซับที่แปลมารอลงมีมาก ตัวผมเองมีกำลังลงได้แค่วันละเรื่อง

ทำให้ซับของผู้แปลหลายท่านดีเลย์ไปนับเดือนนับจากวันที่ส่งให้ผม

จนมาช่วงหลังผมไล่ลงจนครบทันท่วงทีไม่ต้องรอนานแล้ว แต่.........

ตอนนี้ (อัพเดทล่าสุด 07 MAR 2024) ซับหมดสต็อกละครับ  Grin

ผู้แปลท่านใดมีหนังเรื่องไหนที่แปลค้าง ๆ ไว้ แล้วอยากแบ่งปัน ส่งให้ผมได้นะครับ

หรือใครแปลแล้วติดขัดหาหนังไม่ได้ แปลติดที่บรรทัดไหน ส่งมาให้ผมช่วยแปลส่วนที่ติดได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 07, 2024, 03:59:00 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
kingz9
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2022, 06:58:01 PM »

อ้าววว งั้นเดี๋ยว ส่งให้ครับท่านประธาน รอแปร๊ยบนะ ครับ

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2022, 07:03:40 PM »

ของขาดตลาด....

ได้เวลาขุดของเก่าที่ทำไว้แบบทิ้งๆ ขว้างๆ ขาดๆ เกินๆ มาสานต่อ...

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2022, 07:42:41 PM »

โอเคท่าน  Grin ถ้าใครขอให้ทำซับหนัง ถ้ามีหนังอัพไว้ก็จะดี ส่วนตัวถ้าอยากทำ ก็จะได้ทำให้ได้  เพราะถ้ามันไม่มีหนัง บางทีมันก็ไม่รู้จะทำซับได้ยังไงเหมือนกัน  ถ้าหนังมันป็อบ ค่ายใหญ่ ออกไหม่ อันนั้นมันก็หาหนังได้ เเต่ถ้าหนังเก่าหน่อย บางทีสองสามปี ก็ไม่มีให้ดูเเล้วนะ 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
kingz9

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2022, 07:59:19 PM »

ส่งแล้วครับ รอรับชมได้เลย 3 เรื่อง 3 แนวทางชัดเจน 5555

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
thepuisunisa
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2022, 08:42:07 PM »

ขอบคุณนักแปลทุกท่านครับ ปล.ขออนุญาติประธานขอนักแปลช่วยแปล2เรื่องนี้หน่อยครับงานของคุณแม่ anri okita mimk 044 รีไทร์กับ mird 150 กับ hitomi tanaka ขอบคุณล่วงหน้าครับ
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2022, 10:38:07 PM »

สู้ๆที่ไม่ได้แปลว่าเสียงคลื่นทะเลครับทุกท่าน

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
kkunurat

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2022, 08:24:24 AM »

ขอบคุณท่านประธาน
และท่านผู้แปลทุกท่านสำหรับการสร้างสรรค์ แบ่งปันที่ดีงามครับ

ในกระทู้รวมซับไทย ดูไม่ชัดว่ามีท่านไหนบ้าง
กระทู้นี้ท่านประธานเพิ่งตั้งเลยเห็นชัดว่ามีท่านไหนเป็นผู้เชี่ยวชาญการแปลและน้ำใจงามบ้าง ซึ่งน่าจะยังมีอีกหลายท่าน

titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2022, 09:40:47 AM »

พรุ่งนี้ส่งไปให้ 2 เรื่องครับท่าน

สู้ๆ Grin
LUCIFER05
ปลิงควาย

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2022, 02:16:50 PM »

ที่เมื่อก่อนแปลกันเยอะๆเพราะมีเวลาว่างเยอะกัน เรียนออนไลน์อยู่บ้าน ทำงานอยู่บ้าน แต่ตอนนี้สถานะการปกติ เวลาว่างๆก็หายไปครับ
หน้า: [1] 2 3 ... 6 พิมพ์