เมษายน 29, 2024, 12:21:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงผู้แปลซับไทยน้ำใจงามทุกท่าน !!  (อ่าน 18580 ครั้ง)
Luckard
AV DecadonoR++ (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2023, 08:04:49 AM »

ส่งไปสามเรื่องครับ ทางกล่องข้อความของท่าน ปธ.
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2023, 06:39:55 PM »

SOS ขอกำลังสนับสนุนจากท่านผู้แปลด่วนครับ ซับเอวีตอนนี้ลงครบที่มีส่งมาในสต็อกละครับ

Please !!!!  Kiss

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Takuya_Kimura
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2023, 07:28:10 PM »

มีอยู่แปลเก็บไว้หลายเรื่อง เดี้ยวไปค้นใน HDD แพพ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2023, 10:34:35 PM โดย Takuya_Kimura » บันทึกการเข้า

kingz9
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2023, 08:42:36 PM »

SOS ขอกำลังสนับสนุนจากท่านผู้แปลด่วนครับ ซับเอวีตอนนี้ลงครบที่มีส่งมาในสต็อกละครับ

Please !!!!  Kiss

โพสให้แล้วครับท่านประธาน ฝากอัพไฟล์หนังด้วยนะครับ Grin Grin

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
Takuya_Kimura
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2023, 08:48:32 PM »

ฝากด้วยผลงานชิ้นโบแดง Grin https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=238516.0

AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2023, 07:04:27 PM »

ลงให้ครบทุกท่านที่ส่งมาแล้วครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ

ตอนนี้ผ่านมา 1 เดือน ตอนนี้ซับลงครบหมดสต็อกอีกครั้งแล้วครับ

เข้าใจว่าปีใหม่ทุกท่านต่างมีภารกิจ ถ้าใครพอมีงานแปลส่งมาลงอีกได้เลยนะครับ ปีใหม่เพื่อนสมาชิกจะได้มีหนังดูกัน

ถือเป็น HNY2024 แด่เพื่อนผองสมาชิก มาร่วมส่งความสุขกันครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
AV Master
*

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 07, 2024, 04:01:14 PM »

ไม่ได้อยากจะพิมพ์บอก อาจจะดูเหมือนเรียกร้อง 555

แต่มันคือความเป็นจริง ตอนนี้ซับหมดสต็อกอีกแล้วครับ ท่านใดมีซับส่งให้แบ่งปันเพื่อนสมาชิกอีกก็รบกวนด้วยครับ

ห้องซับไทยเราอยู่ได้มาถึงทุกวันนี้ด้วยการแบ่งปัน ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ

Taegoo309

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 07, 2024, 05:40:42 PM »

หมดสต็อคถือว่าเก่งมาก Grinรอก่อนนะคะ

kkunurat

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 07, 2024, 08:14:58 PM »

ขอขอบคุณท่านผู้แปลทุกท่านอีกครั้งครับ

Nameaon
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 07, 2024, 11:09:02 PM »

แปลจาก Google รับไหมครับท่าน

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์