เมษายน 29, 2024, 08:41:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นคนขี้อายไม่กล้าจีบหญิงครับทำไงดี  (อ่าน 12875 ครั้ง)
natasha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 10:27:49 AM »

คือว่าเราต้องแสดงตัวให้รู้เลยไหมว่าเราชอบเขา เช่น การขอเบอร์

หรือเราทำความรู้จักแบบมิตรภาพไปก่อน เช่นทำเป็นเพื่อนคุยแบบปกติ ไม่จีบเเล้วค่อยทำให้มันลึกซึ้งขึ้นภายหลัง
Tithdasis
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 12:51:22 PM »

คือว่าเราต้องแสดงตัวให้รู้เลยไหมว่าเราชอบเขา เช่น การขอเบอร์

หรือเราทำความรู้จักแบบมิตรภาพไปก่อน เช่นทำเป็นเพื่อนคุยแบบปกติ ไม่จีบเเล้วค่อยทำให้มันลึกซึ้งขึ้นภายหลัง

แ ส ด ง อ อ ก ไ ป เ ล ย สิ ค รั บ   จ ะ ปิ ด บั ง ทำ ไ ม   ถ้ า คุ ณ เ ข้ า ไ ป ทำ ค ว า ม รู้ จั ก กั บ ส า ว ๆ   

เ ค้ า รู้ อ ยู่ แ ล้ ว แ ห ล ะ ค รั บ ว่ า คุ ณ ต้ อ ง ก า ร อ ะ ไ ร   ถ้ า คุ ณ ไ ม่ ไ ด้ ต้ อ ง ก า ร เ ป็ น เ พื่ อ น   

จ ะ ไ ป แ ส ด ง เ ป็ น เ พื่ อ น ทำ ไ ม ห ล่ ะ ค รั บ   ฝื น ธ ร ร ม ช า ติ เ ป ล่ า ๆ
super
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 08:25:32 PM »

ไม่รู้จะแชร์ยังไงผมก็เคยนะ คิดอย่างนี้สิว่านี้เป็นโอกาสสุดท้ายแล้วถ้าไม่ไปคุยกับเขาพรุ้งนี้อาจไม่เจอกับเขาแล้วถ้าข้างในมันบอกว่าใช่ผมว่าความกล้ามันจะมาเองไม่รู้จะพูดอะไรก็บอกเขาตรงๆเลยว่าชอบเขาขอคบกันได้มั้ยเพราะเคยใช้มาแล้ว Grin Grin
tiger12
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 08:32:05 PM »

ผมก็อายเหมือนกันเมื่อเจอสาวที่ชอบ

unsleeps
AV Devotor (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 08:45:21 PM »

ผมก็เป็นเหมือนกันนะครับแบบว่า เขินประหม่ากับคนที่เราชอบ ผมว่าเป็นเรื่องธรรมดาของคนทั่วไปแหละ
MrGrandx
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 09:32:49 PM »

ผมขออนุญาตแนะนำครับ
ตอนนี้อย่าเพิ่งไปสนใจเรื่องหญิงที่จะจีบมาเป็นแฟนครับ
เริ่มแรกขอให้คุยกับหญิงให้บ่อยๆครับใครก็ได้สวยไม่สวยอย่าไปสน ยังไม่ต้องไปคิดเรื่องอื่น
จนเมื่อคุณชินแล้วเดี๋ยวขั้นต่อไปมันจะมาเองครับ ของแบบนี้มันฝึกกันได้ครับ
ที่สำคัญอายได้แต่อย่าท้อครับ

yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 01:43:14 AM »

สู้ๆครับ คนเรา เกิดครั้งเดียว ตายครั้งเดียว ตายไปก็ลืมหมดและ  Grin

ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 02:21:34 PM »

อยากกลับ อายุ 16 อีก ครั้ง จะถอนทุนให้หนำ่ใจ ที่จีบผู้หญิงไม่เป้น เพื่อนฟันหญิงเป็นว่าเล่น เราได้แต่ทำตา ปริบๆๆ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
natasha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 02:49:42 PM »

อยากกลับ อายุ 16 อีก ครั้ง จะถอนทุนให้หนำ่ใจ ที่จีบผู้หญิงไม่เป้น เพื่อนฟันหญิงเป็นว่าเล่น เราได้แต่ทำตา ปริบๆๆ

เหมือนกาน
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์